Stjórn og nefndir

Ferðafélag Akureyrar, Strandgötu 23, 600 Akureyri

Sími: 462-2720/822-5193. Kennitala: 670574-0249. Heimasíða: http://www.ffa.is  Netfang: ffa@ffa.is

Stjórn og nefndir Ferðafélags Akureyrar 2021 - 2022

Nefndarmenn Sími Netfang
1. Stjórn FFA:    
Þorgerður Sigurðardóttir, formaður   692 6904   formadur(hjá)ffa.is
Þorvaldur Rafn Kristjánsson, varaformaður   896 3279   rabbi61(hjá)hotmail.com
Einar Hjartarson, galdkeri   842 7824   einhj(hjá)simnet.is
Örn Þór Emilsson, ritari   863 9129   thor(hjá)ma.is
Fjóla K. Helgadóttir, meðstjórnandi   821 1296   fjola.k.helgadottir(hjá)gmail.com 
Varamenn í stjórn:    
Árni Gíslason   863 1768   arnigisla62(hjá)gmail.com
Þorbjörg Þorsteinsdóttir   892 5361   torbjorg.torsteinsdottir(hjá)gmail.com 
Framkvæmdastjóri:    
Hilmar Antonsson   862 3262   hilmar.a(hjá)simnet.is
Húsvörður:    
Brynleifur Ingimarsson   860 0891   brynleifur(hjá)simnet.is
     
2. Ferðanefnd:    
Örn Þór Emilsson, formaður   863 9129   thor(hjá)ma.is
Grétar Grímsson, varaformaður    
Elín Sigurbjörg Jónsdóttir    
Bóthildur Sveinsdóttir    
     
3. Nefnd um barna- og fjölskyldustarf:    
Fjóla K. Helgadóttir, formaður   821 1296   fjola.k.helgadottir(hjá)gmail.com
Herdís Zophoníasdóttir    
Rachel Wilkinson    
     
4. Nefnd um hreyfihópa:    
Þuríður A. Hallgrímsdóttir, formaður   846 6583   thuryanna66(hjá)gmail.com    
Maria Johanna van Dijk    
Þóra Hjörleifsdóttir    
Jón Marinó Sævarsson    
     
5.  Félaga- og kynningarnefnd:    
Þorgerður Sigurðardóttir   692 6904   formadur(hjá)ffa.is
Ingvar Teitsson    
Þuríður Helga Kristjánsdóttir    
Ingibjörg Auðunsdóttir    
     
6. Gönguleiðanefnd:    
Ingvar Teitsson, formaður  860 0482   ingvar(hjá)sak.is
Grétar Grímsson, varaformaður    
Frímann Guðmundsson    
Ingvar Þóroddsson    
Vilhjálmur Agnarsson    
Þóroddur F. Þóroddsson    
     
7. Ritnefnd:    
Ingvar Teitsson, formaður  860 0482   ingvar(hjá)sak.is
Ásdís Ívarsdóttir    
Hafdís Guðrún Pálsdóttir    
Hjalti Jóhannesson    
     
8. Viðburðanefnd:    
Herdís A. Jónsdóttir, formaður  848 5140   albertajons(hjá)gmail.com
Ólöf Tryggvadóttir    
Margrét Guðmundsdóttir    
Védís Baldursdóttir    
     
9. Bræðrafellsnefnd:    
Hjalti Jóhannesson, formaður  821 1297   hjaltijohannesson(hjá)gmail.com
Gunnar Halldórsson    
Ólafur Tryggvi Ólafsson    
Ólafur Tr. Kjartansson    
Páll Sverrisson    
Droplaug Ólafsdóttir    
     
10. Drekanefnd:    
Hilmar Antonsson, formaður  862 3262   hilmar.a(hjá)simnet.is
Ingimar Árnason, varaformaður    
Brynleifur Ingimarsson    
Frímann Guðmundsson    
Frosti L. Meldal    
Pálmi Laxdal    
Grímur Laxdal    
Guðmundur Árnason    
Sigurgeir Sigurðsson    
Sigurgeir Vagnsson    
Stefán Stefánsson    
Vignir Víkingsson    
Þorvaldur Rafn Kristjánsson    
     
11. Dyngjufells- og Botnanefnd:    
Hreinn Skagfj. Pálsson, formaður  864 0094   hskagfjord(hjá)hotmail.com
Ingvar Teitsson    
Erla Sigurðardóttir    
Hafdís Guðrún Pálsdóttir    
Ingimar Eydal    
Óskar Óli Jónsson    
     
12. Lambanefnd:    
Ingvar Teitsson, formaður  860 0482   ingvar(hjá)sak.is
Grétar Grímsson, varaformaður    
Frímann Guðmundsson    
Maria Johanna van Dijk    
Guðlaugur B. Aðalsteinsson    
Halldór Brynjólfsson    
Kristín Björnsdóttir    
Valur Magnússon    
Sigurður Heiðdal    
Hafdís Kristjánsdóttir    
     
13. Laugafellsnefnd:    
Einar Hjartarson, formaður  842 7824   einhj(hjá)simnet.is
Árni Gíslason, varaformaður    
Tómas Ingi Árnason    
Eiður Jónsson    
Garðar Helgason    
Jakob V. Kárason    
Ólafur Jónsson    
Páll Rúnar Traustason    
Árni Björnsson    
Vilhjálmur Agnarsson    
     
14. Þorsteinsskálanefnd:    
Einar Ingi Hermannsson, formaður  863 1432   einar.hermannsson72(hjá)gmail.com
Haukur Ívarsson, varaformaður    
Guðrún Helga Friðriksdóttir    
Friðriki Ingvi Helgason    
Jón Rúnar Þorsteinsson    
Unnar Jónsson    
Þóroddur F. Þóroddsson