Nefndir

Ferðafélag Akureyrar, Strandgötu 23, 600 Akureyri

Sími: 462-2720/822-5193, Kennitala: 670574-0249, Heimasíða: http://www.ffa.is Netfang: ffa@ffa.is

 

Stjórn og nefndir Ferðafélags Akureyrar 2019-2020

Nefndarmenn

Heimilisfang

Heimasími

Farsími

Netfang

1. Stjórn FFA:

Þorgerður Sigurðardóttir, formaður

Austurbyggð 4, 600 Akureyri

462-6404

692-6904

togga@simnet.is

Þorvaldur Rafn Kristjánsson, varaform.

Skálateigi 1, 600 Akureyri

461-3860

896-3279

rabbi61@hotmail.com

Einar Hjartarson, galdkeri

Skálateigi 3-202, 600 Akureyri

462-5574

842-7824

ehj@eimskip.is

Örn Þór Emilsson, ritari

Einilundi 4a, 600 Akureyri

461-1569

863-9129

thor@ma.is

Fjóla Kristín Helgadóttir, meðstj.

Bakkahlíð 27, 603 Akureyri

462-3812

821-1296

fkh@akmennt.is

Varamenn í stjórn:

Árni Gíslason

Skarðshlíð 23e, 603 Akureyri

462-7138

863-1768

arnigisla62@gmail.com

Þuríður A. Hallgrímsdóttir

Bakkasíðu 14, 603 Akureyri

462-6618

846-6583

bakkasida@simnet.is

Framkvæmdastjóri:

       

Hilmar Antonsson

Brekkugötu 38-303, 600 Akureyri 462-5149 862-3262 hilmar.a@simnet.is

 

2. Ferðanefnd:

Örn Þór Emilsson, formaður

Einilundi 4A, 600 Akureyri

 461-1569

863-9129

thor@ma.is

Grétar Grímsson, varaformaður

Einholti 6B, 603 Akureyri

462-4967

860-4949

gretarogasta@simnet.is

Elín Sigurbjörg Jónsdóttir

Munkaþverárstr. 25, 600 Akureyri

462-5450

892-6767

munk25@simnet.is

Herdís Zophaníasdóttir Bjarkarstíg 3, 600 Akureyri  462-3292  

herdiszoph@gmail.com

Þuríður A. Hallgrímsdóttir

Bakkasíðu 14, 603 Akureyri

 462-6618 846-6583

bakkasida@simnet.is

 

3. Bræðrafellsnefnd:

Hjalti Jóhannesson, formaður

Bakkahlíð 27, 603 Akureyri

462-3812

821-1297

hjaltijohannesson@gmail.com

Gunnar Halldórsson Mýrarvegi 113, 600 Akureyri

462-5830

867-5830

ghalldorsson3@gmail.com

Ólafur Tryggvi Ólafsson Ásvegi 25, 600 Akureyri  

862-4457

9712oli@gmail.com

Ólafur Tr. Kjartansson

Spítalavegi 9, 600 Akureyri 462-4657 892-0702  

Páll Sverrisson

Borgarsíðu 31, 603 Akureyri 462-3909 864-3909 pallisv@simnet.is

Svala Sigurðardóttir

Munkaþverárstr. 42, 600 Akureyri 462-5343 867-1173 svs49@simnet.is
         

4. Þorsteinsskálanefnd:

       

Einar Ingi Hermannsson, formaður

 Kjarnagötu 16-102, 600 Akureyri  

863-1432

einar.hermannsson72@gmail.com

Haukur Ívarsson, varaformaður

 Seljahlíð 9g, 603 Akureyri

462-6443

618-2078

seljahlid9g@internet.is

Guðrún Helga Friðriksdóttir

Hrísalundi 6f, 600 Akureyri

452-4084

864-6203

gudrunhs@internet.is

Ingólfur Jónsson

Fjólugötu 10, 600 Akureyri

462-6642

862-6900

ingolfur@dedion.is

Jón Rúnar Þorsteinsson

Halllandi 3, 601 Akureyri

462-5084

861-5084

hall3@internet.is

Kristjana Kristjánsdóttir

Arnarsíðu 8c, 603 Akureyri

461-5256

862-2967

kristjanakr@gmail.com

Natalia Nikolaevna Kravtchouk Einholti 8a, 603 Akureyri 461-5118 692-4512

natalia@unak.is

Unnar Jónsson

Byggðavegi 126, 600 Akureyri

461-2673

660-9032

unnar@samherji.is

 

5. Drekanefnd:

Hilmar Antonsson, formaður

Brekkugötu 38-303, 600 Akureyri

462-5149

862-3262

hilmar.a@simnet.is

Ingimar Árnason, varaformaður

Ásvegi 24, 600 Akureyri

462-2747

895-0852

ingimar@vma.is

Brynleifur Ingimarsson

Tungusíðu 8, 603 Akureyri

462-2065

860-0891

brynleifur@simnet.is

Frímann Guðmundsson

Vanabyggð 13, 600 Akureyri

462-1128

848-9089

fmg13@simnet.is

Frosti L. Meldal

Tjarnarlundi 11a, 600 Akureyri

462-3396

845-5444

frostim@simnet.is

Grímur Laxdal

Arnarsíðu 2f, 603 Akureyri

462-5227

891-7327

dinna@simnet.is

Guðmundur Árnason

Kotárgerði 29, 600 Akureyri

462-5668

896-1981

gudmundurarnason@simnet.is

Sigurgeir Sigurðsson

Móasíðu 2c, 603 Akureyri

462-5607

892-5607

sigurgeirsig@simnet.is

Sigurgeir Vagnsson

Klöppum, 601 Akureyri

462-4891

895-3201

svagn1@hotmail.com

Stefán Stefánsson

Flögusíðu 7, 603 Akureyri

462-7615

860-7776

stebbilandrover@gmail.com

Vignir Víkingsson

Akurgerði 11a, 600 Akureyri

462-5445

898-7044

vignirvi@simnet.is

Þorvaldur Rafn Kristjánsson

Skálateigi 1, 600 Akureyri

461-3860

896-3279

rabbi@hotmail.com

 

6. Laugafellsnefnd:

Einar Hjartarson, formaður

Skálateigi 3-202, 600 Akureyri

462-5574

842-7824

ehj@eimskip.is

Árni Gíslason, varaformaður

Skarðshlíð 23e, 603 Akureyri

462-7138

863-1768

arnigisla62@gmail.com

Bjarni R. Sigurðsson

Dvergagili 4, 603 Akureyri

462-6194

660-2878

bjarnisig1@simnet.is

Eiður Jónsson

Sunnutröð 2, 601 Akureyri

 

861-5537

ejonsson@simnet.is

Garðar Helgason

Drekagili 16, 603 Akureyri

462-4773

843-4622

stafholt20@gmail.com

Jakob V. Kárason

Vættagili 11, 603 Akureyri

462-5178

895-3221

jakobka@simnet.is

Ólafur Jónsson

Fossagili 6, 603 Akureyri

 

897-7889

olijons77@gmail.com

Páll Rúnar Traustason

Stapasíðu 15e, 603 Akureyri

462-4424

899-4424

holapalli@gmail.com

Árni Björnsson

Davíðshaga 4-503, 600 Akureyri

 461-1065

846-1052

arnibjo@simnet.is

Vilhjálmur Agnarsson

Furulundi 13c, 600 Akureyri

462-2673

892-5673

furo@internet.is

 

7. Dyngjufells- og Botnanefnd:

Hreinn Skagfj. Pálsson, formaður

Helgamagrastr. 17, 600 Akureyri

462-1613

864-0094

hskagfjord@hotmail.com

Ingvar Teitsson

Norðurbyggð 23, 600 Akureyri

462-7866

860-0482

ingvar@sak.is

Erla Sigurðardóttir

Sokkatúni 7, 600 Akureyri

464-1167

867-2669

hofdavegur22@simnet.is

Hafdís Guðrún Pálsdóttir

Sporatúni 7, 600 Akureyri

462-7049

866-3383

hafdis@valur.net

Ingimar Eydal

Vestusíðu 6c, 603 Akureyri

461-2273

862-2173

ingimar.eydal@simnet.is

Óskar Óli Jónsson

Sokkatúni 7, 600 Akureyri

464-1167

849-7730

hofdavegur22@simnet.is

 

8. Lambanefnd:

Ingvar Teitsson, formaður

Norðurbyggð 23, 600 Akureyri

462-7866

860-0482

ingvar@sak.is

Grétar Grímsson, varaformaður

Einholti 6b, 603 Akureyri

462-4967

860-4949

gretarogasta@simnet.is

Frímann Guðmundsson

Vanabyggð 13, 600 Akureyri

462-1128

848-9089

fmg13@simnet.is

Guðlaugur B. Aðalsteinsson

Arnarsíðu 13, 603 Akureyri

 

690-3241

kristin66@simnet.is

Halldór Brynjólfsson

Hrísalundi 14f, 600 Akureyri

462-4893

896-1483

dori.binna@gmail.com

Kristín Björnsdóttir

Brekatúni 2, 600 Akureyri

464-1786

848-9775

mekkinn@simnet.is

Valur Magnússon

Brekatúni 2, 600 Akureyri

464-1786

845-6959

odfluga@yahoo.com

         

9.  Félaga- og kynningarnefnd:

       

Þorgerður Sigurðardóttir, formaður

Austurbyggð 4, 600 Akureyri

462-6404

692-6904

togga@simnet.is

Ingvar Teitsson

Norðurbyggð 23, 600 Akureyri

462-7866

860-0482

ingvar@sak.is

Fjóla Kristín Helgadóttir

Bakkahlíð 27, 603 Akureyri

462-3812

821-1296

fkh@akmennt.is

Þuríður A. Hallgrímsdóttir

Bakkasíðu 14, 603 Akureyri

462-6618

846-6583

bakkasida@simnet.is

 

10. Gönguleiðanefnd:

Ingvar Teitsson, formaður

Norðurbyggð 23, 600 Akureyri

462-7866

860-0482

ingvar@sak.is

Grétar Grímsson, varaformaður

Einholti 6b, 603 Akureyri

462-4967

860-4949

gretarogasta@simnet.is

Frímann Guðmundsson

Vanabyggð 13, 600 Akureyri

462-1128

848-9089

fmg13@simnet.is

Halldór Brynjólfsson

Hrísalundi 14f, 600 Akureyri

462-4893

896-1483

dori.binna@gmail.com

Ingvar Þóroddsson

Reynilundi 5, 600 Akureyri

462-5571

895-5571

ingvarth@sak.is

Vilhjálmur Agnarsson

Furulundi 13c, 600 Akureyri

462-2673

892-5673

furo@internet.is

 

11. Ritnefnd:

Ingvar Teitsson, formaður

Norðurbyggð 23, 600 Akureyri

462-7866

860-0482

ingvar@sak.is

Ásdís Ívarsdóttir

Grænamýri 3, 600 Akureyri

462-1737

 

disaivars@simnet.is

Jakob V. Kárason

Vættagili 11, 603 Akureyri

462-5178

895-3221

jakobka@simnet.is

Hafdís Guðrún Pálsdóttir

Sporatúni 7, 600 Akureyri

462-7049

866-3383

hafdis@valur.net

Hjalti Jóhannesson

Bakkahlíð 27, 603 Akureyri 462-3812 821-1297 hjaltijohannesson@gmail.com

 

12. Heimasíðunefnd:

Ingimar Árnason, formaður

Ásvegi 24, 600 Akureyri

462-2747

895-0852

ingimar@vma.is

Adam Óskarsson

Löngumýri 20, 600 Akureyri

462-6475

898-6475

adam@unak.is

Frímann Guðmundsson

Vanabyggð 13, 600 Akureyri

462-1128

848-9089

fmg13@simnet.is

 

13. Umsjón opins húss:

Helga Guðnadóttir, formaður

Brekkugötu 38-303, 600 Akureyri

462-5149

863-6911

helga.gudnadottir@gmail.com

Ólöf Tryggvadóttir

Seljahlíð 9g, 603 Akureyri

462-6443

844-7033

seljahlid9g@internet.is

Margrét Guðmundsdóttir

Furulundi 13c, 600 Akureyri

462-2673

 

furo@internet.is

Védís Baldursdóttir

Drekagili 16, 603 Akureyri

462-4773

867-9562

stafholt20@gmail.com

 

14. Endurskoðendur:

Sigfús Karlsson

Dalsgerði 2b, 600 Akureyri

461-1117

896-3277

sigfus@framtal.com

Árni Björnsson

Davíðshaga 4-503, 600 Akureyri

461-1065

846-1052

arnibjo@simnet.is

Varamaður:

Einar Brynjólfsson

Skálateigi 3-203, 600 Akureyri

 

784-0801

einarb@ma.is

 

 

 

 

 

15. Skjalavörður:

 

 

 

 

Hreinn Pálsson

Skálateigi 3, 600 Akureyri

462-4148

 659-4148

 hreinn@est.is

 

16. Húsvörður:

Brynleifur Ingimarsson

Tungusíðu 8, 603 Akureyri

462-2065

860-0891

brynleifur@simnet.is